Thông số vòi chậu gật gù TOTO TLG03301V nóng lạnh
- (bao gồm bộ xả, không gồm ống thải chữ P)
- Áp lực nước: 0.05MPa ~ 0.75MPa
- Lớp mạ: Nickel Chrome
- Xuất xứ: Việt Nam
Tính năng vòi lavabo TOTO TLG 03301V
- Thiết kế hiện đại hài hòa với dòng sản phẩm GS Series
- Lớp mạ bền vững với thời gian
- Thân van bằng đồng thau
- Van đĩa bằng sứ chống bám cặn bẩn giúp khóa nước hoàn toàn
Bản vẽ kỹ thuật vòi nước TOTO nóng lạnh TLG03301 V
Video giới thiệu mẫu vòi chậu rửa mặt TOTO TLG 03301 V